மெனு
கணக்கு
உள்நுழைவு / பதிவு செய்யுங்கள்
The Giver
English வசனம் பதிவிறக்கம்
Upload
Report
வெளியீட்டு விவரம்
The Giver 2014 REPACK HDRip XviD-SaM[ETRG]
கருத்துரை வழங்கியவர்
DANTEg2
குறிச்சொற்கள்
hdrip
HDRip
XviD
HD
மொபைலுக்காக English வசனத்தைப் பதிவிறக்கு
English வசனத்தைப் பதிவிறக்கு
Translate with Pro
Show all subtitles
வெளியிடப்பட்ட தேதி: 2019-04-07
பதிவிறக்கங்கள்: 143
காது கேளாதோருக்கானது: No
The Giver subtitles in other languages
Persian (15)
Arabic (11)
Romanian (9)
Spanish (7)
Greek (7)
Danish (6)
Indonesian (6)
French (6)
Vietnamese (5)
Thai (4)
Dutch (4)
Swedish (3)
Chinese (simplified) (2)
Norwegian (2)
Chinese (traditional) (2)
Czech (2)
Malay (2)
Korean (2)
Portuguese (1)
Hebrew (1)
Japanese (1)
German (1)
Brazilian Portuguese (1)
Finnish (1)
Serbian (1)
More English subtitles for The Giver
The Giver 2014 1080p BluRay x265-YAWNTiC eng
· 0 downloads · 2026-08-24
The Giver 2014 1080p BluRay x265-YAWNTiC eng SDH
· 0 downloads · 2026-08-24
TheGiver(2014)REPACK(1080pBDRipx26510bitAC35 1-JBENT)[TAoE]
· 207 downloads · 2024-01-06
The Giver 2014 WEBRip Amazon
· 143 downloads · 2023-12-28
TheGiver2014BluRay10Bit1080pDD5 1H265-d3g1h37m17s
· 176 downloads · 2022-03-12
The Giver 2014 1080p WEB-DL RC x264 AC3-RK
· 154 downloads · 2019-04-14
-->>TRAILER<<-- The Giver - Trailer No 2 - 720p
· 81 downloads · 2019-04-14
The Giver 2014 BluRay 720p DTS x264-SPARKS
· 185 downloads · 2019-04-14
கருத்துகள்
No comments yet. Be the first to leave one.
Keep it about this subtitle — sync, quality, typos.
500 characters left
கருத்தை சமர்ப்பி
Ctrl + Enter to post